Thứ Năm, Tháng Mười 28, 2021
Trang chủ Tags Paracetamol 500mg; Pseudoephedrin hydroclorid 30mg

Tag: Paracetamol 500mg; Pseudoephedrin hydroclorid 30mg

Thuốc Biragan F là gì? Tác dụng, liều dùng & giá...

0
Thuốc Biragan F là thuốc gì? Tác dụng, liều dùng, cách dùng và những lưu ý về tác dụng phụ, tương tác thuốc, cách bảo quản. Mua thuốc Biragan F ở đâu, giá bao nhiêu tiền Hộp 10 vỉ x 4 viên, hộp 25 vỉ x 4 viên, hộp 10 vỉ x 5 viên, hộp 20 vỉ x 5 viên nén