Thứ Năm, Tháng Mười 28, 2021
Trang chủ Tags Paracetamol 500mg; Clorpheniramin maleat 2mg; Dextromethorphan hydrobromid 15mg

Tag: Paracetamol 500mg; Clorpheniramin maleat 2mg; Dextromethorphan hydrobromid 15mg

Thuốc Parabest Extra là gì? Tác dụng, liều dùng & giá...

0
Thuốc Parabest Extra là thuốc gì? Tác dụng, liều dùng, cách dùng và những lưu ý về tác dụng phụ, tương tác thuốc, cách bảo quản. Mua thuốc Parabest Extra ở đâu, giá bao nhiêu tiền Hộp 5 vỉ x 4 viên