Chủ Nhật, Tháng Mười 17, 2021
Trang chủ Tags Paracetamol 500 mg; Cafein khan 65 mg

Tag: Paracetamol 500 mg; Cafein khan 65 mg

Thuốc Frantamol Extra là gì? Tác dụng, liều dùng & giá...

0
Thuốc Frantamol Extra là thuốc gì? Tác dụng, liều dùng, cách dùng và những lưu ý về tác dụng phụ, tương tác thuốc, cách bảo quản. Mua thuốc Frantamol Extra ở đâu, giá bao nhiêu tiền Hộp 1 vỉ x 4 viên, hộp 10 vỉ x 10 viên