Chủ Nhật, Tháng Mười 17, 2021
Trang chủ Tags Paracetamol 325 mg; Chlorpheniramin maleat 2 mg

Tag: Paracetamol 325 mg; Chlorpheniramin maleat 2 mg

Thuốc A.C Mexcold là gì? Tác dụng, liều dùng & giá...

0
Thuốc A.C Mexcold là thuốc gì? Tác dụng, liều dùng, cách dùng và những lưu ý về tác dụng phụ, tương tác thuốc, cách bảo quản. Mua thuốc A.C Mexcold ở đâu, giá bao nhiêu tiền Hộp 10 vỉ x 10 viên